Đảng bộ phường Tây Sơn trao Huy hiệu Đảng tại nhà cho đảng viên 75 năm tuổi Đảng
Ngày đăng bài: 06/11/2022
Nhân dịp kỷ niệm 105 năm Cách mạng Tháng Mười Nga (07/11/1917 – 07/11/2022), sáng ngày 04/11/2022, đồng chí Dương Văn Quốc - Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy, Trưởng Ban Tổ chức Thành ủy Pleiku, đồng chí Nguyễn Thanh Vân – Thành ủy viên, Bí thư Đảng ủy phường Tây Sơn cùng các đồng chí đại diện Thường trực Đảng ủy phường Tây Sơn, cấp ủy chi bộ TDP 1 trực thuộc Đảng bộ phường Tây Sơn đến tại nhà trao tặng Huy hiệu 75 năm tuổi đảng cho đồng chí Nguyễn Thị Thành (đảng viên phường Tây Sơn).
Tại nơi đến trao, đồng chí Dương Văn Quốc - Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy, Trưởng Ban Tổ chức Thành ủy Pleiku đã ân cần thăm hỏi sức khỏe, chúc mừng đảng viên Nguyễn Thị Thành được tặng Huy hiệu Đảng đợt này; đồng thời mong muốn đồng chí tiếp tục phát huy trí tuệ, kinh nghiệm, đóng góp nhiều ý kiến tâm huyết vào sự phát triển của thành phố nói chung và phường Tây Sơn nói riêng; cùng với hệ thống chính trị phường Tây Sơn tiếp tục dẫn dắt, giáo dục thế hệ trẻ phát huy truyền thống của thế hệ đi trước, đóng góp to lớn vào sự nghiệp xây dựng quê hương, đất nước.
Tin, ảnh: Tống Hồng