|
“Mình phải làm tốt, nói dân mới tin”
HỒNG ANH
Đó là tâm niệm của anh Trần Văn Cường (sinh năm 1982) - Bí thư Chi bộ kiêm tổ trưởng Tổ dân phố 6, phường Hội Phú. Anh không những là một cán bộ trẻ tuổi, năng động, nhiệt huyết với công tác Đảng mà còn là tấm gương...
Học Bác để sống đẹp, sống có ích
Thái Giang NamBí thư Thành đoàn Pleiku
Khắc ghi lời Bác dạy: “Đâu cần thanh niên có, việc gì khó có thanh niên”, thời gian qua, tuổi trẻ TP. Pleiku đã luôn phát huy tinh thần xung kích, tình nguyện, sẵn sàng đảm...
Trưởng thôn “Miệng nói, tay làm”
Thanh TruyềnLuôn gương mẫu, nhiệt huyết, trách nhiệm sáng tạo trong công việc, luôn đi đầu trong các phong trào của địa phương - đó là nhận xét của cán bộ, đảng viên và Nhân dân thôn 5, xã Trà Đa, thành phố Pleiku về đồng chí Phó bí thư...
|<<1 2 3 4 5 6 7>>|
|