Giao lưu văn nghệ kỷ niệm 88 năm ngày thành lập đô thị Pleiku (03/12/1929-03/12/2017)
Tối ngày 03/12/2017, tại Nhà Thiếu Nhi tỉnh Gia Lai, Trung tâm VHTT-TT phối hợp với Thành đoàn Pleiku tổ chức đêm “Giao lưu văn nghệ” chào mừng kỷ niệm 88 năm ngày thành lập đô thị Pleiku (03/12/1929-03/12/2017).
Tham gia đêm Giao lưu gồm 09 tiết mục đến từ Trung tâm VHTT-TT thành phố Pleiku, trường THPT Chuyên Hùng Vương, THPT Pleiku, THPT Lê Lợi, THPT Hoàng Hoa Thám, THPT Nguyễn Chí Thanh và trường THPT Phan Bội Châu, các bạn đã mang đến những tiết mục hết sức đặc sắc và nhiều ấn thượng đầy đủ các thể loại: đơn ca, song ca, tốp ca, hòa tấu nhạc cụ dân tộc, nhảy hiện đại và đặc biệt là tiết mục Múa Bóng rất đặc sắc của các bạn học sinh trường THPT Pleiku, để lại trong lòng khán giả những ấn tượng sâu sắc, khó quên.
Chương trình đa dạng, hấp dẫn, các diễn viên không chuyên đã đem đến cho khán giả một chương trình văn nghệ đặc sắc, một không khí vui tươi, phấn khởi, thu hút được đông đảo các bạn đoàn viên thanh niên và bà con nhân dân.