Thường trực HĐND, Lãnh đạo UBND Thành phố thăm, chúc mừng nhân kỷ niệm 77 năm ngày truyền thống ngành Thanh tra
Ngày đăng bài: 27/11/2022
Sáng ngày 23/11/2022, Đ/c Nguyễn Đức Chín - Ủy viên BTV Thành ủy, Phó Chủ tịch HĐND Thành phố và Đ/c Võ Phúc Ánh - Ủy viên BTV Thành ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND Thành phố thay mặt cho Thường trực HĐND, Lãnh đạo UBND Thành phố đã thăm, chúc mừng Thanh tra Thành phố nhân kỷ niệm 77 năm ngày truyền thống ngành Thanh tra (23/11/1945 - 23/11/2022).
![chuc-mung1.jpg chuc-mung1.jpg](/getattachment/91d33fe9-8f8d-4323-b200-664671f01b97/chuc-mung1.jpg.aspx) |
(Ảnh: Văn Đại)
|
Đồng chí Phó Chủ tịch HĐND Thành phố đã ghi nhận những thành tích, đóng góp quan trọng của Thanh tra thành phố trong công tác thanh tra, giải quyết khiếu nại, tố cáo và phòng, chống tham nhũng theo quy định của pháp luật. Đồng thời, bày tỏ sự tin tưởng đối với đội ngũ lãnh đạo, thanh tra của Thành phố tiếp tục nâng cao trình độ chuyên môn, đổi mới tư duy, góp phần xây dựng ngành Thanh tra trưởng thành về mọi mặt, xứng đáng với niềm tin của Đảng và nhân dân, góp phần vào sự phát triển của thành phố Pleiku. Đồng thời đồng chí chúc mừng toàn thể cán bộ, công chức Thanh tra Thành phố và gia đình lời chúc sức khỏe và thành công.
T.Tiên