Hôm nay, ngày 10/10/2019, tại UBND xã An Phú đã tổ chức lễ ra mắt Nông hội hoa rau thôn 4, xã An Phú. Nông hội gồm 28 thành viên, hoạt đông theo quy chế và Nội quy của Hội, với diện tích 16 ha, địa điểm tại thôn 3, 4, 5 xã An Phú. Về tham gia và chúc mừng ra mắt nông hội có các lãnh đạo của Tỉnh, TP, tại lễ ra mắt công ty An Phú Hưng đã trao tặng cho Nông hội 2 chiếc máy cày trị giá 30 triệu đồng.
![72920148_716081002194206_8983703365565284352_n.jpg 72920148_716081002194206_8983703365565284352_n.jpg](/getattachment/f7f237c0-aa57-4f95-ab11-7f3ea691e88c/72920148_716081002194206_8983703365565284352_n.jpg.aspx)