|
|
XÃ AN PHÚ TỔ CHỨC MỪNG THỌ CHO CÁC CỤ NGƯỜI CAO TUỔI TRÊN ĐỊA BÀN
|
Nhân dịp Kỷ niệm 83 năm Ngày truyền thống Người Cao tuổi Việt Nam, sáng ngày 06/6/2024, UBND xã An Phú đã tổ chức Lễ Mừng thọ cho các cụ 70, 75, 80, 85, 95, 100 và trên 100 tuổi.
Tại Lễ Mừng thọ, thay mặt Đảng ủy, HĐND, UBND Đồng...
|
|
Tiếp xúc cử tri 3 cấp trước kỳ họp thường lệ giữa năm 2024
|
Sáng 5-6, tại Hội trường UBND xã An Phú , TP. Pleiku, tỉnh Gia Lai. Tổ đại biểu HĐND tỉnh ứng cử tại thành phố đã có buổi tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thường lệ giữa năm 2024.
Tham gia buổi tiếp xúc cử tri có các đại biểu HĐND tỉnh: Vũ... |
|
ĐƯỜNG CỜ TỔ QUỐC
|
Trong không khí cả nước chào mừng những ngày tháng ba lịch sử, hòa trong niềm vui chung đó tuổi trẻ An Phú thiết thực thực hiện các nhiệm vụ nhằm xây dựng Nông thôn mới trên địa bàn xã. Thiết thực thi đua lập thành tích Chào mừng kỷ niệm...
|
![](/App_Themes/Default/Images/rss.gif) |<<1 2 3 4 5 6 7 8 9 10...>>|
|