CHI BỘ TỔ DÂN PHỐ 12 THUỘC ĐẢNG BỘ PHƯỜNG HOA LƯ TỔ CHỨC LỄ KẾT NẠP ĐẢNG VIÊN MỚI
Ngày đăng bài: 03/05/2024
Ngày 03/5/2024, Chi bộ Tổ dân phố 12 thuộc Đảng bộ Phường Hoa Lư đã tổ chức Lễ kết nạp đảng viên cho quần chúng ưu tú Dương Ngọc Dũng - Nhóm trưởng nhóm dân cư Tổ dân phố 12. Tham dự buổi Lễ có đồng chí Văn Thị Liên Cao - Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy phường, đồng chí Đinh Thanh Tuyên, UVBTV, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam phường và các đồng chí đảng viên thuộc chi bộ Tổ dân phố 12.
![Chi-bo-trao-Quyet-đinh-ket-nap-cho-đang-vien-moi.jpg Chi-bo-trao-Quyet-đinh-ket-nap-cho-đang-vien-moi.jpg](/getattachment/80e22f7c-531b-44ea-b305-35172690d7fa/Chi-bo-trao-Quyet-đinh-ket-nap-cho-đang-vien-moi.jpg.aspx)
Đồng chí Bí thư Chi bộ trao Quyết định kết nạp Đảng viên cho
đảng viên mới Dương Ngọc Dũng
Dưới cờ Tổ quốc và chân dung Chủ tịch Hồ Chí Minh, đồng chí Dương Ngọc Dũng - đảng viên mới đã tuyên thệ, gửi lời cảm ơn sâu sắc đến các đồng chí Đảng viên đi trước đã luôn quan tâm, dìu dắt những lớp đảng viên kế cận và xin hứa sẽ nỗ lực không ngừng để hoàn thành nhiệm vụ của người Đảng viên Đảng Cộng sản Việt Nam.
Quang cảnh buổi Lễ kết nạp
Tham dự buổi Lễ, Đồng chí Văn Thị Liên Cao - Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy phường đã phát biểu chỉ đạo, định hướng những nhiệm vụ trọng tâm cần chú trọng của chi bộ trong thời gian tới, đồng thời mong muốn đồng chí đảng viên mới luôn giữ gìn phẩm chất đạo đức cách mạng, không ngừng học tập, rèn luyện nâng cao trình độ, nêu cao tinh thần đoàn kết, tích cực tham gia các phong trào, hoạt động của đoàn, của đảng, của địa phương, không ngừng nỗ lực phấn đấu, rèn luyện để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, luôn xứng đáng là đảng viên Đảng cộng sản Việt Nam.
T/h: Vũ Liên