Đảng ủy xã Chư Ă tổ chức hội thi tìm hiểu tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh
Ngày đăng bài: 29/04/2019
Ngày 26/4/2019 Đảng bộ xã Chư Ă tổ chức hội thi tìm hiểu tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh năm 2019. Về tham dự hội thi có hơn 189 người thuộc 17 chi bộ trên địa bàn tham dự và đông đảo đảng viên, nhân dân về tham gia cổ vũ hội thi. Với ba phần thi trả lời câu hỏi, hình ảnh; phần thi tổ chức sinh hoạt chuyên đề; phần thi năng khiếu.
Kết thúc hội thi